Starfsfólk

Orkuveita Reykjavíkur (OR) er fjölbreyttur og lifandi vinnustaður fólks með mikla þekkingu. Hjá móðurfélaginu starfar fólk úr ólíkum áttum í fjölbreyttum störfum á sviði Fjármála, Þjónustu, Rannsókna og nýsköpunar ásamt á sérfræðisviðum sem starfa með öllum einingum samstæðunnar.

Aðalheiður Sigurðardóttir

Aðalheiður Sigurðardóttir

Forstöðumaður Verkefnastofu

Aðalsteinn Einarsson

Aðalsteinn Einarsson

Matreiðslumaður

Aldís María Valdimarsdóttir

Aldís María Valdimarsdóttir

Sérfræðingur í markaðsmálum

Alexandra Einarsdóttir

Alexandra Einarsdóttir

Verkefnastjóri

Alexandra Von Der Esch

Starfsmaður jarðhitasýningar

Angeliki Kapatza

Angeliki Kapatza

Starfsmaður jarðhitasýningar

Antonia Hamann

Starfsmaður jarðhitasýningar

Anton Sigurjónsson

Anton Sigurjónsson

Hugbúnaðarsérfræðingur

Arna Pálsdóttir

Arna Pálsdóttir

Verkefnastjóri nýsköpunarverkefna

Arna Vigdís Jónsdóttir

Fjármálaleiðtogi Orkuveitu Reykjavíkur

Ámundi Steinar Ámundason

Ámundi Steinar Ámundason

Bókari

Ása Björk Jónsdóttir

Ása Björk Jónsdóttir

Sérfræðingur í greiningum

Ásdís Jörundsdóttir

Ásdís Jörundsdóttir

Sérfræðingur í stafrænni miðlun

Ásgeir Westergren

Ásgeir Westergren

Fjármálaleiðtogi

Baldur Brynjarsson

Baldur Brynjarsson

Verkefnastjóri nýsköpunarverkefna

Bára Jónsdóttir

Bára Jónsdóttir

Lögmaður

Belinda Eir Engilbertsdóttir

Belinda Eir Engilbertsdóttir

Hópstjóri Lóða og lendna

Benedikt Jónsson

Benedikt Jónsson

Yfirmatreiðslumeistari

Benedikt Kjartan Magnússon

Benedikt Kjartan Magnússon

Framkvæmdastjóri Fjármál

Bergvin Örn Kristjánsson

Bergvin Örn Kristjánsson

Sérfræðingur í rekstri hugbúnaðarkerfa

Bergþór Leifsson

Bergþór Leifsson

Sérfræðingur í stafrænum lausnum

Birgitta Vigfúsdóttir

Birgitta Vigfúsdóttir

Þjónustustjóri innkaupa

Birna Bragadóttir

Birna Bragadóttir

Forstöðukona Elliðaárstöðvar

Bjarki Hraunfjörð Kristinsson

Bjarki Hraunfjörð Kristinsson

Hugbúnaðarsérfræðingur

Bjarni Bjarnason

Bjarni Bjarnason

Forstjóri

Bjarni Freyr Bjarnason

Bjarni Freyr Bjarnason

Aðstoðarmaður framkvæmdastjóra fjármála

Bjarni Reyr Kristjánsson

Bjarni Reyr Kristjánsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Björgvin K Þorvaldsson

Björgvin K Þorvaldsson

Ábyrgðarmaður verkbókhalds

Bogumila Albo

Bogumila Albo

Þjónustuliði

Bragi Þór Bjarnason

Bragi Þór Bjarnason

Fjármálaleiðtogi Ljósleiðarans

Breki Logason

Breki Logason

Stjórnandi Samskipti og samfélag

Bryndís María Leifsdóttir

Bryndís María Leifsdóttir

Forstöðumaður Reikningshalds

Brynja Kolbrún Pétursdóttir

Brynja Kolbrún Pétursdóttir

Aðstoðarmaður framkvæmdastjóra fjármála

Brynja Ragnarsdóttir

Brynja Ragnarsdóttir

Forstöðumaður upplifunar viðskiptavina

Brynjar Darri Jónasson

Brynjar Darri Jónasson

Sérfræðingur

Brynjar Þór Fannberg Eyþórsson

Brynjar Þór Fannberg Eyþórsson

Hugbúnaðarsérfræðingur

Cary Kincaid Corcoran

Starfsmaður jarðhitasýningar

Daði Berg Grétarsson

Daði Berg Grétarsson

Þjónustufulltrúi Mannauðs og menningar

Dagmar Ingibjörg Birgisdóttir

Dagmar Ingibjörg Birgisdóttir

Sérfræðingur í rekstraráhættu

Daníel Ingi Jóhannsson

Daníel Ingi Jóhannsson

Matreiðslumeistari

Daníel Melsted

Daníel Melsted

Sérfræðingur í tækniþjónustu

Davíð Baldur Sigurðsson

Davíð Baldur Sigurðsson

Kerfisstjóri

Davíð Örn Ólafsson

Davíð Örn Ólafsson

Sérfræðingur

Einar Ólafsson

Einar Ólafsson

Fjármálaleiðtogi Orku náttúrunnar

Einar Örn Jónsson

Einar Örn Jónsson

Sérfræðingur í stafrænum miðlum

Eiríkur Hjálmarsson

Eiríkur Hjálmarsson

Sjálfbærnistjóri

Elentínus Guðjón Margeirsson

Elentínus Guðjón Margeirsson

Forstöðumaður Innkaupa

Elín Björg Smáradóttir

Elín Björg Smáradóttir

Yfirlögfræðingur

Elín Margrét Jóhannsdóttir

Elín Margrét Jóhannsdóttir

Framreiðslumeistari

Elísabet Jónsdóttir

Elísabet Jónsdóttir

Upplifunar- og viðburðastjórnun í Elliðaárstöð

Ellen Ýr Aðalsteinsdóttir

Ellen Ýr Aðalsteinsdóttir

Framkvæmdastýra Mannauður og menning

Emma Soffía Elkjær Emilsdóttir

Sérfræðingur í tímabundnum verkefnum

Erna Sigurðardóttir

Erna Sigurðardóttir

Mannauðsleiðtogi

Erna Sigurgeirsdóttir

Erna Sigurgeirsdóttir

Sérfræðingur í viðskiptagreind

Ewelina Niedzwiecka

Ewelina Niedzwiecka

Þjónustuliði

Felix Ragnarsson

Felix Ragnarsson

Matreiðslumaður

Gísli Björn Björnsson

Gísli Björn Björnsson

Sérfræðingur

Gréta Guðnadóttir

Gréta Guðnadóttir

Sérfræðingur í reikningshaldi

Grétar Þór Jóhannsson

Grétar Þór Jóhannsson

Lögfræðingur / Sérfræðingur í útboðum og samningagerð

Guðlaug R Sturludóttir Snæfeld

Guðlaug R Sturludóttir Snæfeld

Þjónustuliði

Guðný Helga Helgadóttir

Guðný Helga Helgadóttir

Sérfræðingur í netkerfum

Guðrún Erla Jónsdóttir

Guðrún Erla Jónsdóttir

Stefnustjóri

Gunnar Friðriksson

Sérfræðingur í umsjón með verkefnastjórnunarkerfi

Gunnar Þór Gunnarsson

Gunnar Þór Gunnarsson

Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum

Gyða Erludóttir Einarsdóttir

Gyða Erludóttir Einarsdóttir

Sérfræðingur í reikningshaldi

Hafsteinn Þór Einarsson

Hafsteinn Þór Einarsson

Verkefnastjóri í hugbúnaðarþróun

Halla Björk Grímsdóttir

Halla Björk Grímsdóttir

Þjónustuliði

Halldóra Guðmundsdóttir

Halldóra Guðmundsdóttir

Sérfræðingur í rannsóknarverkefnum

Halldóra Magný Baldursdóttir

Halldóra M. B. Sigurðardóttir

Fulltrúi gæðamála

Hannes Olgeir Árdal Helgason

Hannes Olgeir Árdal Helgason

Sérfræðingur í stjórnunarkerfum - Upplýsingaöryggisstjóri

Haukur Darri Hauksson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Haukur Eiríksson

Haukur Eiríksson

Sérfræðingur

Heiðar Örn Arnarson

Heiðar Örn Arnarson

Sérfræðingur í stafrænni miðlun

Heiðar Örn Fernández

Sérfræðingur í viðskiptagreind

Helga Hrönn Gunnarsdóttir

Helga Hrönn Gunnarsdóttir

Bókari í reikningshaldi

Helgi Héðinsson

Helgi Héðinsson

Mannauðsleiðtogi

Hera Grímsdóttir

Framkvæmdastýra Rannsóknir og nýsköpun

Hildur Arna Magnúsdóttir

Hildur Arna Magnúsdóttir

Verkefnastjóri

Hildur Kristjánsdóttir

Hildur Kristjánsdóttir

Sérfræðingur í skipulagsmálum

Hólmfríður Sigurðardóttir

Hólmfríður Sigurðardóttir

Umhverfisstýra

Hrafnhildur Fanngeirsdóttir

Hrafnhildur Fanngeirsdóttir

Sérfræðingur í reikningshaldi

Hrafn Leó Guðjónsson

Hrafn Leó Guðjónsson

Sérfræðingur í mæla- og notendaþjónustu

Hrefna Valgeirsdóttir

Hrefna Valgeirsdóttir

Sérfræðingur reikningagerð

Hrund Birgisdóttir

Hrund Birgisdóttir

Bókari

Hulda Heiðarsdóttir

Hulda Heiðarsdóttir

Bókari

Inga Jytte Þórðardóttir

Inga Jytte Þórðardóttir

Bókari

Ingibjörg Sif Fjeldsted

Ingibjörg Sif Sigríðardóttir

Bókari í reikningshaldi

Ingibjörg Sverrisdóttir

Ingibjörg Sverrisdóttir

Aðstoðarmaður lögmanna

Ingvar Þór Þorsteinsson

Ingvar Þór Þorsteinsson

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

Ingveldur J Valsdóttir

Ingveldur J Valsdóttir

Gjaldkeri

Ingvi Gunnarsson

Ingvi Gunnarsson

Forstöðumaður Auðlindastýringar

Íris Adolfsdóttir

Íris Adolfsdóttir

Bókari

Íris Eva Einarsdóttir

Íris Eva Einarsdóttir

Teymisstjóri sýnatöku og greininga

Íris Lind Sæmundsdóttir

Íris Lind Sæmundsdóttir

Lögmaður

Ívar Atli Sigurjónsson

Ívar Atli Sigurjónsson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Jakob Sigurður Friðriksson

Jakob Sigurður Friðriksson

Viðskiptaþróun

Jóhanna Ingvarsdóttir

Jóhanna Ingvarsdóttir

Hópstjóri í Innri þjónustu

Jóhanna Rakel Jónasdóttir

Jóhanna Rakel Jónasdóttir

Sérfræðingur í stafrænni miðlun

Jóhann Ingi Albertsson

Jóhann Ingi Albertsson

Sérfræðingur í tækniþjónustu

Jón Sævarsson

Jón Sævarsson

Sérfræðingur í greiningum

Jully Del Campo Fabre

Jully Del Campo Fabre

Þjónustuliði

Kathryn Ann Teeter

Kathryn Ann Teeter

Starfsmaður jarðhitasýningar

Kári Valgeirsson

Kári Valgeirsson

Starfsmaður jarðhitasýningar

Kolbrún Fjóla Rúnarsdóttir

Kolbrún Fjóla Rúnarsdóttir

Upplýsinga- og gæðasérfræðingur

Kristjana Eyjólfsdóttir

Kristjana Eyjólfsdóttir

Sérfræðingur í skjalamálum

Kristjana Kjartansdóttir

Kristjana Kjartansdóttir

Forstöðumaður Áhættustjórnunar og ferlis

Kristján Finnsson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Kristrún Dröfn Jóhannsdóttir

Kristrún Dröfn Jóhannsdóttir

Forstöðukona Innri þjónustu

Kristrún Pétursdóttir

Kristrún Pétursdóttir

Mannauðssérfræðingur

Laufey Guðmundsdóttir

Laufey Guðmundsdóttir

Sýningarstjóri Jarðhitasýningar

Lára Björk Bender

Lára Björk Bender

CRM sérfræðingur

Lilja Tryggvadottir

Lilja Tryggvadóttir

Sérfræðingur í rannsóknarverkefnum

Lykke Bjerre Larsen

Lykke Bjerre Larsen

Verkefnastjóri í hugbúnaðarþróun

Magnús Már Einarsson

Magnús Már Einarsson

Forstöðumaður Aðbúnaðar

Magnús Þór Ágústsson

Magnús Þór Ágústsson

Þjónustufulltrúi þjónustuver

Malgorzata Paulina Deppe

Malgorzata Paulina Deppe

Þjónustuliði

Margrét Hugadóttir

Margrét Hugadóttir

Leiðtogi þekkingarmiðlunar og fræðslu í Elliðaárstöð

Margrét Lára Rögnvaldsdóttir

Margrét Lára Rögnvaldsdóttir

Vörustjóri

Maríanna Þorgilsdóttir

Maríanna Þorgilsdóttir

Þjónustufulltrúi tenginga

María Ósk Birgisdóttir

María Ósk Birgisdóttir

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

María Thors

María Thors

Luk Sérfræðingur

Ólafur Kári Júlíusson

Ólafur Kári Júlíusson

Mannauðsleiðtogi

Ólafur Viðarsson

Ólafur Viðarsson

Verkamaður

Pálmar Sigurðsson

Pálmar Sigurðsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Pálmi Sigurðsson

Pálmi Sigurðsson

Sérfræðingur í netkerfum

Pálmi Símonarson

Pálmi Símonarson

Sérfræðingur í viðskiptagreind

Pétur Darri Sævarsson

Pétur Darri Sævarsson

Sérfræðingur í stafrænni vegferð

Reynir Guðjónsson

Reynir Guðjónsson

Öryggisstjóri

Rut Jóhannsdóttir

Rut Jóhannsdóttir

Tækni- og mannauðsfulltrúi

Rún Ingvarsdóttir

Rún Ingvarsdóttir

Sérfræðingur í samskiptamálum

Salmann Héðinn Árnason

Salmann Héðinn Árnason

Sérfræðingur í rekstri hugbúnaðarkerfa

Sigríður Auður Arnardóttir

Sigríður Auður Arnardóttir

Forstöðumaður Samhæfingar og stjórnsýslu

Sigríður Guðlaug Halldórsdóttir

Sigríður Guðlaug Halldórsdóttir

Þjónustuliði

Sigríður Guðmundsdóttir

Sigríður Guðmundsdóttir

Umsjón fasteigna

Sigrún Sif Sigurðardóttir

Sigrún Sif Sigurðardóttir

Sérfræðingur í jarðvísindum

Sigrún Tómasdóttir

Sigrún Tómasdóttir

Sérfræðingur í jarðvísindum

Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir

Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir

Þjónustuliði

Sigurður Gunnar Benediktsson

Sigurður Gunnar Benediktsson

Þjónustustjóri innkaupa

Sigurður Snædal Júlíusson

Sigurður Snædal Júlíusson

Sérfræðingur í útboðum og samningagerð

Sigurjón Kristinn Sigurjónsson

Sigurjón Kristinn Sigurjónsson

Forstöðumaður Notendaþjónustu

Simon Klüpfel

Simon Harald Klüpfel

Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum

Sirrý Garðarsdóttir

Sirrý Garðarsdóttir

Umsjón lóða

Símon Þorleifsson

Símon Þorleifsson

Verkefnastjóri

Skúli Skúlason

Skúli Skúlason

Framkvæmdastjóri Þjónusta

Snorri Jökull Egilsson

Snorri Jökull Egilsson

Sérfræðingur í loftslags- og umhverfismálum

Stefanía Agnes Þórisdóttir

Stefanía Agnes Þórisdóttir

Sérfræðingur lóða og lendna

Steinar Kjartansson

Steinar Kjartansson

Vörustjóri

Svavar Helgi Jakobsson

Sérfræðingur í stafrænni miðlun

Sædís Ólafsdóttir

Sædís Ólafsdóttir

Sérfræðingur í jarðvísindum

Sæmundur Friðjónsson

Sæmundur Friðjónsson

Forstöðumaður Upplýsingatækni

Thelma Kristín Maronsdóttir

Starfsmaður jarðhitasýningar

Trausti Kristinsson

Trausti Kristinsson

Sýnatökumaður

Unnur Jónsdóttir

Unnur Jónsdóttir

Sérfræðingur í vinnuverndarmálum

Unnur Ylfa Magnúsdóttir

Unnur Ylfa Magnúsdóttir

Sérfræðingur

Úlfar Árnason

Úlfar Árnason

Kerfisstjóri

Vala Hjörleifsdóttir

Vala Hjörleifsdóttir

Forstöðukona Nýsköpunar og framtíðarsýnar

Þorbjörg Bjarnadóttir

Þorbjörg Bjarnadóttir

Rekstrarstjóri Reikningaþjónustu

Þorgeir Hafsteinn Jónsson

Fjármálaleiðtogi Veitna

Þorsteinn Ari Þorgeirsson

Þorsteinn Ari Þorgeirsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Þóra Kristín Þorkelsdóttir

Sérfræðingur lóða og lendna

Þráinn Friðriksson

Þráinn Friðriksson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Starfsmannaskrár dótturfélaga OR má skoða hér: Veitur // Orka náttúrunnar // Ljósleiðarinn